ത​ന്നെ​ ​കു​ടു​ക്കി​യ​താ​ണെ​ന്നാ​ണ് അറസ്റ്റിലായത്തിന് ശേഷമുള്ള ​നടിയുടെ ആദ്യ പ്രതികരണം; ആഡംബര ജീവിതത്തിന് ഒടുവില്‍ അന്ത്യം !! ഇനീ ജയില്‍.

ലീന മരിയ പോള്‍ ഒരു ന​ടി​യാ​ണെ​ങ്കി​ലും​ ​സി​നി​മയെ വെല്ലുന്ന ജീവിതമാണ് ഇവര്‍ നയിച്ചുപോരുന്നത്. ​അ​ഭി​ന​യി​ച്ച​ത് ​വളരെ കുറച്ച്  ​ചി​ത്ര​ങ്ങ​ളി​ലാ​ണെ​ങ്കി​ലും സിനിമാക്കാര്‍ പോലും ഞെട്ടുന്ന ​കോ​ടി​ക​ളു​ടെ​ ​ഇ​ട​പാ​ടു​കളാണ് ഇവര്‍ നടത്തിയിരുന്നത്.  നിരവധി തട്ടിപ്പുകളില്‍ പ്രതിയായിരുന്നിട്ടും  ​ലീ​ന​ ​അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​കാ​ൻ​ ​വൈ​കി​യ​ത് ഉ​ന്ന​തമായ പി​ടി​പാ​ടു​ക​ളും​ ​അ​ധി​കാ​ര​കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളെ​ വരുതിയിലാക്കുന്ന  രൂപലാവണ്യവും കൈമുതലായുള്ളതുകൊണ്ടാണ്. 

ഷാ​ജി​ ​കൈ​ലാസ് ​സം​വി​ധാനാം ചെയ്ത്  ​മോ​ഹ​ൻ​ലാ​ൽ​ ​നാ​യ​ക​നാ​യി​ ​അ​ഭി​ന​യി​ച്ച​ ​റെ​ഡ്ചി​ല്ലീ​സ് ​എ​ന്ന​ ​ചി​ത്ര​ത്തി​ലൂ​ടെ​യാ​യി​രു​ന്നു​ ഇവരുടെ തുടക്കം. ​ര​ഞ്ജി​നി​ജോ​സിനും, ധ​ന്യ​ ​മേ​രി​ ​വ​ർ​ഗീസീനുമൊപ്പം ​ഒ​രു​ ​റോ​ളി​ൽ​ ​ലീ​ന​യും​ ​പ്ര​ത്യ​ക്ഷ​പ്പെ​ട്ടു.​ പി​ന്നീ​ട് ചെറുതും വലുതമായ നിരവധി ചിത്രങ്ങളില്‍ വേഷമിട്ടു. 

ലീന ഇപ്പോള്‍ അറസ്റ്റിലായിരിക്കുന്നത് ഇ​രു​നൂ​റു​ ​കോ​ടി​ രൂ​പ​യു​ടെ​ തട്ടിപ്പുമായി ബന്ധപ്പെട്ടനാണ്. ​ഒരു ഡെ​ന്റി​സ്റ്റാ​യി​ ​ബം​ഗ​ലൂ​രു​വി​ൽ​ ​പ്രാ​ക്ടീ​സ് ​ചെ​യ്തു​വ​ന്ന​ ഇവര്‍ ​ ​സി​നി​മ​യോ​ടു​ള്ള​ ഭ്രമം കാരണമാണ് ​ ആ​ ​രം​ഗം​ ഉപേക്ഷിക്കുന്നത്.​ ​സി​നി​മ​യി​ൽ​​ ​ശോ​ഭി​ക്കാ​ൻ​ ​ക​ഴി​ഞ്ഞി​ല്ലെ​ങ്കി​ലും​ ആ ലേബലില്‍ വലിയ ​ ​ബ​ന്ധ​ങ്ങ​ൾ​ ​ലീ​ന​ സ്വന്തമാക്കി. ​​സു​കേ​ഷ് ​ച​ന്ദ്ര​ശേ​ഖ​റു​മായുള്ള ​ ​വ്യാ​പാ​ര​ ബന്ധത്തിലൂടെയാണ് കോടികളുടെ  ​ത​ട്ടി​പ്പു​ക​ളിലേക്ക് ഇവര്‍ കടക്കുന്നത്. ഇതേ​ ​സു​കേ​ഷ് പിന്നീട് ​ലീ​ന​യു​ടെ​ ​ബോ​യ്ഫ്ര​ണ്ടാ​യി.

ഫോ​ർ​ട്ടി​സ് ​ഹെ​ൽ​ത്ത് ​കെ​യ​ർ​ ​പ്രൊ​മോ​ട്ട​ർ​ ​ശി​വീ​ന്ദ​ർ​സിം​ഗി​ൻ്റെ ​ ​ഭാ​ര്യ​ ​അ​ദി​ഥി​ ​സിം​ഗി​ൽ​ ​നിന്നും 200​ ​കോ​ടി​ ​ ​ത​ട്ടിയ കേസില്‍ ജയിലില്‍ കഴിയുകയാണ് സുകേഷ് ഇപ്പോള്‍. ഇയാളെ സ​ഹാ​യി​ച്ച​ കുറ്റത്തിനാലാണ് ​ലീനയുടെ ഇപ്പോഴത്തെ ​അ​റ​സ്റ്റ്. സാ​മ്പ​ത്തി​ക​ ​കു​റ്റാ​ന്വേ​ഷ​ണ​ ​ഏ​ജ​ൻ​സി​ ഇവരെ മണിക്കൂറുകളോളം ​ചോ​ദ്യം​ ​ചെ​യ്തി​രു​ന്നു. ​

5000​ ​​ മു​ത​ൽ​ ​അ​ഞ്ച് ​ല​ക്ഷം​ ​വ​രെ​ ​നി​ക്ഷേ​പി​ക്കു​ന്ന​വ​ർ​ക്ക് ​ഭീമമായ തുക
​ന​ൽ​കാ​മെ​ന്ന​ ​വാ​ഗ്ദാ​നം​ നടത്തിയായിരുന്നു ​ത​ട്ടി​പ്പെ​ന്ന് ​അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ ​ഏ​ജ​ൻ​സി​ ​പ​റ​യു​ന്നു. ​ചെ​ന്നൈ​യി​ൽ​ ​കോ​ടി​ക​ൾ​ ​വി​ല​മ​തി​ക്കു​ന്ന​ ​വീ​ട്ടി​ലാ​യി​രു​ന്നു​ ഇവര്‍ ആ​ഡം​ബ​ര​ ​ജീവിതം ​ന​യി​ച്ചു​വ​ന്ന​ത്. ​റോ​ൾ​സ് ​റോ​യി​സ​ട​ക്കം​ നിരവധി ​മു​ന്തി​യ​ ഇനം കാറുകള്‍ ഇവരുടെ വാഹന ശേഖരത്തില്‍ ഉണ്ടായിരുന്നു. ഇവര്‍ ​തൃ​ശൂ​ർ​ ​സ്വദേശിയാണെന്ന് ​പ​റ​യു​ന്നു​ണ്ടെ​ങ്കി​ലും​ ഇതിന് സ്ഥിരീകരണമില്ല.

കൊ​ച്ചി​യില്‍ ​പനമ്പള്ളി​നഗറി​ൽ ​ ​ദി​ ​നെ​യി​ൽ​ ​ആ​ർ​ട്ടി​സ്ട്രി​ ​എ​ന്ന​പേരില്‍ ഒരു  ​ബ്യൂ​ട്ടി​പാ​ർ​ല​ർ​ ​ന​ട​ത്തി​യാ​ണ് ​ലീ​ന​ കൂടുതല്‍ ​ശ്ര​ദ്ധേ​യയാകുന്നത്. ഇക്കാലയളവില്‍ സിനിമാ മേഘലയിലുള്ള നിരവധി പേരുമായി ഇവര്‍ക്ക് ബന്ധമുണ്ടായി.

ലീ​ന​യു​ടെ​ ​ബ്യൂ​ട്ടി​പാ​ർ​ല​റി​ൽ​ കുപ്രസ്സിദ്ധ കുറ്റവാളി ​ര​വി​ ​പൂ​ജാ​രി​യും​ ​സം​ഘ​വും​ ​ന​ട​ത്തി​യ​ ​വെ​ടി​വയ്പ്പിലൂടെയാണ് ഇവരുടെ പേര് മാധ്യമങ്ങളില്‍ ഇടം നേടുന്നത്. അ​ധോ​ലാ​ക​ ​നാ​യ​ക​നാ​യ​ ​പൂ​ജാ​രി​യു​മായി ഇവര്‍ക്ക് സാമ്പത്തിക ഇടപാടുകള്‍ ഉണ്ടായിരുന്നു. ആ​ ​സം​ഭ​വവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട്  ര​വി​ പൂജാരി​ ​അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യി​രു​ന്നു.

​ത​ന്നെ​ ​കു​ടു​ക്കി​യ​താ​ണെ​ന്നാ​ണ് അറസ്റ്റിലായത്തിന് ശേഷമുള്ള ​ലീ​ന​യു​ടെ​ ​വാ​ദം. ​നിലവില്‍ ​ഡ​ൽ​ഹി​ ​പൊ​ലീ​സി​ൻ്റെ​ ​ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ളാണ് ഇവര്‍.

Leave a Reply

Your email address will not be published.