“എൻ്റെ ഇഷ്ടം അതിനോട് മാത്രം, ഞാന്‍ അതിനു വേണ്ടി മാത്രമാണ് ജീവിക്കുന്നത്” തുറന്നു പറഞ്ഞ് മലൈക അറോറ ! കേട്ടവരൊക്കെയും മൂക്കത്ത് വിരല്‍ വച്ചു !!

ബോളീവുഡിലെ സൂപ്പര്‍ താര റാണിയാണ് മലൈക അറോറ. പൊതുവേ ചലചിത്ര താരങ്ങള്‍ തങ്ങളുടെ ശരീര വടിവ് കാത്തു സൂക്ഷിക്കുന്നതില്‍ മുന്‍പന്തിയിലാണ്. സ്ത്രീ ശരീരത്തെ കച്ചവട ചരക്കാക്കുന്നുവെന്ന് ഒരു  വിഭാഗം വാദിക്കുമ്പോഴും മേനീ പ്രദര്‍ശനം പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങള്‍ക്കാണ് കാഴ്ചക്കാര്‍ ഏറെ ഉള്ളത്. ബോളീവുഡില്‍ പ്രത്യേകിച്ചും. ഇത്തരം ചിത്രങ്ങള്‍ക്ക് കാഴ്ചക്കാര്‍ ഉള്ളതുകൊണ്ടു തന്നെ ഇനിയും അത് തുടരുക തന്നെ ചെയ്യും. ബോളീവുഡില്‍ അഭിനയ മികവിനപ്പുറം ആകാര വടിവ് കൊണ്ട് ആരാധകരെ സൃഷ്ടിച്ച നടിയാണ് മലൈക അറോറ. ഈ പ്രായത്തിലും തന്‍റെ ആകാരഭംഗി നിലനിര്‍ത്താന്‍ കൊഴുപ്പുള്ള ഭക്ഷണം കുറച്ച്  പച്ചക്കറിയും വര്‍ക്കൌട്ടുമായി മുന്നോട്ട് പോവുകയാണ് താരം എന്ന് നിങ്ങള്‍ കരുതിയെങ്കില്‍ തെറ്റി.ഏറ്റവും കൊഴുപ്പുള്ള ഭക്ഷങ്ങളില്‍ ഒന്നായ ബി​രി​യാ​ണി​യോ​ടു​ള്ള​ ​പ്രി​യം​ ​ഇ​താ​ദ്യ​മാ​യി​ ​തു​റ​ന്നു​ ​പ​റ​ഞ്ഞി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ് ​ബോ​ളി​വു​ഡ് ​താ​ര​ ​സു​ന്ദ​രി​ ​മ​ലൈ​ക​ ​അ​റോ​റ.​ താന്‍ ഫി​റ്റ്‌​ന​സി​ൻ്റെ​ ​കാ​ര്യ​ത്തി​ല്‍​ ​ഒ​രു​ ​വി​ട്ടു​വീ​ഴ്ച​യ്ക്കും​ ​ ത​യ്യാ​റല്ലെങ്കിലും​ ​മ​ലൈ​ക​യു​ടെ​ ​ബി​രി​യാ​ണി​ ​പ്രേ​മം​ ​കേ​ട്ട് ​ആ​രാ​ധ​ക​ര്‍ ശരിക്കും ഞെട്ടി. ​നൃ​ത്ത​വും​ ​യോ​ഗ​യും​ ​വ​ര്‍​ക്കൗ​ട്ടു​മൊ​ക്കെ​ ​തന്‍റെ ​ ​ജീ​വി​ത​ത്തി​ൻ്റെ​ ​ഭാ​ഗ​മാ​യി​ ​കൊ​ണ്ടു​പോ​കു​ന്ന​ ​​മ​ലൈ​ക എത്ര  ​ഡ​യ​റ്റാ​ണെ​ങ്കി​ലും ​ബി​രി​യാ​ണി​ ​ത​ൻ്റെ​ ​പ്രി​യ​പ്പെ​ട്ട​ ​ഭ​ക്ഷ​ണ​ ​വി​ഭ​വ​മാണെന്ന്  ​തുറന്നു പ​റ​യു​ന്നു. ​ ​

താന്‍ ​ ​ബി​രി​യാ​ണി​ ​ക​ഴി​ക്കാ​നാ​ണ് ​ജീ​വി​ക്കു​ന്ന​ത്.​ ​എ​ല്ലാ​ത​രം​ ​ഭ​ക്ഷ​ണ​വും​ ​ക​ഴി​ക്കും,​ ​ഭ​ക്ഷ​ണം​ ​ഒ​ഴി​വാ​ക്കി​ ​കൊ​ണ്ടു​ള്ള​ ഒരു ​പ​രി​പാ​ടി​യുമില്ല.​ ​തനിക്ക്  ​ഡ​യ​റ്റ് ​ഇ​ഷ്ട​മ​ല്ല.​ ​ഒ​രു​ ​ക​ഷ്ണം​ ​കേ​ക്ക് ​ക​ഴി​ക്കാ​ന്‍​ ​കൊ​തി​ ​തോ​ന്നി​യാ​ല്‍​ ​അപ്പോള്‍​ ​ക​ഴി​ക്കും.​ ​ചി​ല​ര്‍​ക്ക് ​അ​രി​യും​ ​സ്റ്റാ​ര്‍​ച്ചു​മൊ​ക്കെ​ ​പ്ര​ശ്‌​ന​മാ​ണ്,​ ​പ​ക്ഷേ​ തനിക്ക്  ​അ​തൊ​ന്നും​ ​പ്ര​ശ്‌​ന​മ​ല്ല​ ​മ​ലൈ​ക പറയുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.