അമ്മമ്മയുടെ ​ മൈ​ലാ​പൂ​രി​ലു​ള്ള​ ​ത​റ​വാ​ട്ടി​ല്‍ വെച്ചും ആഗ്രഹങ്ങൾ ; വിവാഹ സ്വപ്നത്തെക്കുറിച്ച് താരപുത്രി ! ആളുടെ മോഹം കൊള്ളാമല്ലോയെന്ന് ആരാധകരും

ബോളീവുഡിലെ ലേഡീ സൂപ്പര്‍ സ്റ്റാര്‍ ആയ ഒരേയൊരു നടിയായിരുന്നു സൌത്ത് ഇന്ത്യയില്‍ നിന്നും ഹിന്ദി സിനിമാ ലോകത്തേക്ക് ചേക്കേറിയ ശ്രീദേവി. പൊതുവേ ദക്ഷിണേന്ത്യയില്‍ നിന്നും ഉള്ള കലാകാരന്മാരെ അംഗീകരിക്കുന്നതില്‍ വിമുഖത കാണിക്കുന്നവരാണ് അവിടുത്തുകാര്‍. അതിനു പല കാരണങ്ങളും ഒളിഞ്ഞും തെളിഞ്ഞും പറഞ്ഞു കേള്‍ക്കാറുണ്ട്. ഒരുപക്ഷേ ബോളീവുഡിലെ ലോബ്ബീയിങില്‍ എല്ലാവര്‍ക്കും പിടിച്ചു നില്‍ക്കന്‍ കഴിയാത്തതും ആകാം.  

എന്തൊക്കെയായാലും ഹിന്ദി സിനിമാ ലോകത്തെ ഇത്തരം വേര്‍തിരിവ് ഒരു പരസ്യമായ രഹസ്യമാണ്. എന്നാല്‍ അവര്‍ക്കിടയിലേക്ക് ധൈര്യ സമേതം ഇറങ്ങിച്ചെല്ലുകയും സ്വന്തമായി ഒരിടം നേടിയെടുക്കയും ചെയ്ത അപൂര്‍വം ചില അഭിനയ പ്രതിഭകളില്‍ ഒരാളാണ് ശ്രേദേവി. ബോളീവുഡിലെ വമ്പന്‍ താരങ്ങള്‍ക്ക് പോലും എത്തിപ്പിടിക്കാനാകാത്ത ഉയരം സ്വന്തമാക്കന്‍ അവര്‍ക്ക് കഴിഞ്ഞത് ബോളീവുഡിലെ തന്നെ അപൂര്‍വതയാണ്.  അതുകൊണ്ടാണ് ശ്രീദേവിയുടെ മരണ ശേഷവും അവരുടെ മകള്‍ എന്ന പേരില്‍ ഇന്നും വര്‍ത്തകളില്‍ ജാന്‍വി കപൂര്‍ എന്ന ആ താര പുത്രി നിറഞ്ഞു നില്‍ക്കുന്നത്.      

ഇന്ന് ബോ​ളി​വു​ഡി​ല്‍​ ​ഏ​റ്റ​വും​ അധികം ​ആ​രാ​ധ​ക​രു​ള്ള​ ​താ​ര​ ​പു​ത്രി​യാ​ണ് ​
ജാ​ന്‍​വി​.​ ​ന​ടി​ ​ശ്രീ​ദേ​വി​യു​ടെ​ ​മ​ക​ളെ​ന്ന​ പ്രത്യേക സ്നേഹവും കരുതലും ​ ​ജാ​ന്‍​വി​യോ​ട് ​പ്രേ​ക്ഷ​ക​ര്‍​ക്കു​ണ്ട്.​ ഇ​പ്പോ​ഴി​​താ​ ജാന്‍വി ​ത​ൻ്റെ​ ​വി​വാ​ഹ​ ​സ്വപ്നങ്ങളെ​കു​റി​ച്ച്‌ ​തു​റ​ന്നു​ ​പ​റ​ഞ്ഞി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ്​. ​​ര​ണ്ട് ​ദി​വ​സ​ത്തെ​ ​ആ​ഘോ​ഷ​ ചടങ്ങുകള്‍ തന്‍റെ വിവാഹത്തിന് വേണം എന്നാണ് ​ജാന്‍വി​ ​പ​റ​യു​ന്ന​ത്.​

കാ​പ്രി​യി​ലെ​ ​​ ​ഉ​ല്ലാ​സ​ ​നൗകയി​ലായി​രി​ക്കണം തന്‍റെ ബാ​ച്ചി​ല​ര്‍​ ​പാ​ര്‍​ട്ടി​ നടക്കുന്നത്.​ ​അതുപോലെ തന്നെ തന്‍റെ വിവാഹ​ ​ച​ട​ങ്ങു​ക​ള്‍​ ​തി​രു​പ്പ​തി​യി​ല്‍​ ​വ​ച്ച്‌ നടത്താനാണ് താരത്തി​ന്‍റെ ആഗ്രഹം.​ ​അ​മ്മ​ ​ശ്രീ​ദേ​വി​യു​ടെ​ മൈ​ലാ​പൂ​രി​ലു​ള്ള​ ​ത​റ​വാ​ട്ടി​ല്‍ വ​ച്ചാ​യി​രി​ക്കും ​മെ​ഹ​ന്ദി​ ​ച​ട​ങ്ങു​ക​ള്‍​ ​ന​ട​ക്കുക.​ തന്‍റെ വീട് ​മു​ഴു​വ​ന്‍​ ​മെ​ഴു​കു​തി​രി​ കത്തിച്ചു​ വച്ച് ആ പ്രകാശത്തിനിടയിലൂടെ ​കാ​ഞ്ചീ​പു​രം​ ​പ​ട്ട് ​സാ​രി​ അണിഞ്ഞ് സര്‍വ്വാഭരണ
വി​ഭൂഷി​തയായി​ ​ ഒരുങ്ങി​ ഇറങ്ങുംബോള് ​ ​തന്‍റെ പിതാവ് ​ ​ബോ​ണി​ ​ക​പൂ​ര്‍​ വളരെ ​വി​കാ​ര​ ​ഭ​രി​ത​നാ​യി​രി​ക്കുമെന്നും തന്‍റെ സ​ഹോ​ദ​രി​ ​അ​ന്‍​​ഷു​ള​ ​ക​പൂ​ര്‍​ ​ ​ചടങ്ങുകള്‍ മേ​ല്‍​നോ​ട്ടം വഹി​ച്ചു മുന്നില്‍ നി​ല്‍ക്കുമെന്നും ​ജാ​ന്‍​വി​ ​ക​പൂ​ര്‍​ ​
പ​റ​യുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.