“ആ രാജീവ് ഞാനല്ല” മേതില്‍ ദേവിക വിഷയത്തില്‍ കുടുങ്ങി നിര്‍മാതാവ് രാജീവ്

പ്രശസ്ത നർത്തകി മേതിൽ ദേവികയുടെ മുൻ ഭർത്താവായി താൻ തെറ്റിദ്ധരിക്കപ്പെട്ടുവെന്ന് നിർമ്മാതാവ് രാജീവ് ഗോവിന്ദൻ. മേതില്‍  ദേവികയുടെ മുൻ ഭർത്താവ് രാജീവ് നായരാണോ എന്ന ചോദ്യങ്ങൾക്ക് ഉത്തരം നൽകി തളർന്നുപോയി. താന്‍ ആ രാജീവ് നായരല്ല.  തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ അക്കൗണ്ടുകളിൽ ദേവികയെക്കുറിച്ചുള്ള ചോദ്യങ്ങൾ കൊണ്ട് നിറഞ്ഞു. നടനും –രാഷ്ട്രീയക്കാരനുമായ  മുകേഷുമായി വേർപിരിയുന്നുവെന്ന്  മേതിൽ ദേവിക പ്രഖ്യാപിച്ചതുമുതൽ രാജീവ് ഗോവിന്ദൻ എന്ന രാജീവ് നായരുടെ ഉറക്കം നഷ്ടപ്പെട്ടു.

താന്‍ മേതിൽ ദേവികയുടെ മുൻ ഭർത്താവല്ല. സത്യത്തിൽ തനിക്ക് അവരുമായി യാതൊരു ബന്ധവുമില്ല.  സത്യം അന്വേഷിക്കാതെ, തന്‍റെ പേരും കവിതകളും ഇതിലേക്ക് വലിച്ചിഴച്ചു.  പലരും അവരുടെ ഭാവനയ്ക്കനുസരിച്ച് കഥകൾ ഉണ്ടാക്കാന്‍ ഉത്സുകരായിരുന്നു.  ഇത് ഏതുതരം പത്രപ്രവർത്തനമാണ്?  തെറ്റായ വാർത്തകൾ പ്രചരിപ്പിക്കുന്നവർക്കെതിരെ നിയമപരമായ നടപടി സ്വീകരിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചുവെന്നും ,രാജീവ് അറിയിച്ചു. 

 താൻ മേതിൽ ദേവികയുടെ മുൻ ഭർത്താവാണെന്ന നിഗമനത്തിൽ ആളുകൾ എങ്ങനെ എത്തിച്ചേർന്നുവെന്ന് അദ്ദേഹം അത്ഭുതപ്പെടുന്നു.  ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആളുകള്‍ക്ക്  രാജീവ് എന്ന പേരുണ്ട് അദ്ദേഹം കുറിച്ചു.  

തന്‍റെ  ചിത്രങ്ങളും പാട്ടുകളും താനെഴുതിയ പുസ്തകങ്ങളുടെ കവർ പേജുകളും പ്രസിദ്ധീകരിച്ചതിനാൽ ആളുകൾ തന്നെ കൃത്യമായി ‘തിരിച്ചറിയും’.  മാത്രമല്ല, ദേവികയുടെ മകന്റെ പിതൃത്വവും ഇപ്പോള്‍ തന്‍റെ ഉത്തരവാദിത്തമായി മാറി. താന്‍ അവരുടെ  മുൻ ഭർത്താവാണെന്ന നിഗമനത്തിലെത്തിലേക്ക് ഇവര്‍  എങ്ങനെ വന്നുവെന്ന് അറിയില്ല. ഒരേ പേര് ഉള്ളവര്‍ എല്ലാവരും ഒരേ ആളല്ല.  ഈ വ്യാജ വാർത്ത സൃഷ്ടിക്കുകയും പ്രചരിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തവരും ഒരുപോലെ കുറ്റക്കാരാണ്.  തന്നെ അപമാനിക്കാനുള്ള ഉദ്ദേശ്യത്തോടെ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത വീഡിയോ ഉടന്‍ പിൻവലിക്കണം.  അവർക്കെതിരെ കേസെടുക്കാനുള്ള നടപടിക്രമങ്ങൾ ആരംഭിച്ചു കഴിഞ്ഞുവെന്നും രാജീവ് പറയുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.