ലയോള കോളേജില്‍ അഡ്മിഷന്‍ നിഷേധിച്ചു അതിനുള്ള കാരണം തുറഞ്ഞു പറഞ്ഞ് സൂര്യ

ദക്ഷിണേന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും കലാമൂല്യമുള്ള താരങ്ങളിൽ ഒരാളാണ്  സൂര്യ.  പ്രത്യേകിച്ച് വിദ്യാഭ്യാസ മേഖലയിലെ ജീവകാരുണ്യ പ്രവർത്തനങ്ങളുടെ കാര്യത്തില്‍ അദ്ദേഹം ഏറെ പ്രശസ്തനാണ്.
ചെന്നൈയിലെ പ്രശസ്തമായ ലയോള കോളേജിലാണ് അദ്ദേഹം പഠിച്ചത്.   അടുത്തിടെ അവിടെ നടന്ന  പൂർവ്വ വിദ്യാർത്ഥി സംഗമത്തില്‍ അദ്ദേഹം പങ്കെടുക്കുകയുണ്ടായി. അപ്പോള്‍ ആരാധകരുമായി അദ്ദേഹം ആശയവിനിമയം നടത്തുകയും ചെയ്തു.

 1992 ൽ തനിക്ക് അഡ്മിഷൻ നൽകാൻ ലയോള കോളജ് മാനേജ്മെന്റ് മടിച്ചുവെന്ന് ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ സൂര്യ വെളിപ്പെടുത്തി. വിടെ പ്രവേശനം നേടിയ കോളിവുഡ് സെലിബ്രിറ്റികളുടെ നിരവധി കുട്ടികൾ പാതിവഴിയിൽ
ഉപേക്ഷിച്ചു, അതിനാല്‍ മാനേജ്മെന്റ് സീറ്റ് പാഴാക്കാ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ലെന്ന് ശിവകുമാറിനോട് പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ പറയുകയുണ്ടായി.

തുടർന്ന് അദ്ദേഹം തന്റെ പഠനം പൂർത്തിയാക്കുമെന്ന് വാക്ക് നല്കുകയും ആ  വാഗ്ദാനം പാലിക്കുകയും ചെയ്തു.  പ്രഭു, വെങ്കിടേഷ് തുടങ്ങി പലരും ലയോളയുടെ പഴയ പൂർവ്വ വിദ്യാർത്ഥികളാണ്.  അതുപോലെ തന്നെ ദതലപതി വിജയ് തന്റെ ബാച്ച്‌മേറ്റാണെന്നും ‘സൂര്യരൈ പോട്രു’ താരം പറഞ്ഞു.  ഒരു ദിവസത്തിനുള്ളില്‍ തങ്ങള്‍ സുഹൃത്തുക്കള്‍  പോണ്ടിച്ചേരിയിലേക്കുള്ള യാത്രകൾ നടത്തിയിരുന്നു. ഒപ്പം  എത്തിരാജ് വനിതാ കോളേജിലും പതിവായി സന്ദർശനം നടത്തുമായിരുന്നെന്നും അദ്ദേഹം പറയുന്നു. തന്റെ കോളേജ് ദിനങ്ങൾ ഏറെ ആസ്വദിച്ചതായി അദ്ദേഹം അഭിമുഖത്തില്‍ പറയുന്നു.

ജിവിഎം സംവിധാനം ചെയ്ത മണിരത്നത്തിന്റെ ‘നവരസ’ ആന്തോളജി വെബ് സീരീസിന്റെ ഭാഗമായി ‘ഗിറ്റാർ കമ്പി മേള നിന്നെ’ ആണ് സൂര്യയുടെ അടുത്ത റിലീസ്.  വരും മാസങ്ങളിൽ റിലീസ് ചെയ്യുന്ന അദ്ദേഹത്തിന്റെ മറ്റ് ചിത്രങ്ങൾ ടിജി സംവിധാനം ചെയ്ത ‘ജയ് ഭീം’, പിന്നീട്   ജ്ഞാനവേൽ, സൺ പിക്‌ചേഴ്‌സ് നിർമ്മിച്ച് പാണ്ടിരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത ‘ഏതാർക്കും തുണിന്ധവൻ’ തുടങ്ങിയവയാണ്.  

Leave a Reply

Your email address will not be published.