“ഇനിയെന്‍റെ മോഹം” നിക്കി ഗല്‍റാണി

നിവിൻ പോളി നായകനായ 1983 എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് നിക്കി ഗല്‍ൽറാണി മോളിവുഡില്‍ അരങ്ങേറുന്നത്.  ഒരു സ്വകാര്യ ചാനലിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ സൂപ്പർ താരങ്ങളായ മമ്മൂട്ടിക്കും മോഹൻലാലിനും ഒപ്പം അഭിനയിക്കണമെന്ന തന്റെ ദീർഘകാല ആഗ്രഹത്തെക്കുറിച്ച് നടി തുറക്കുകയുണ്ടായി. സിനിമയിൽ 7  വർഷം പൂർത്തിയാക്കി.  എന്റെ ആദ്യ ചിത്രം ‘1983’ 2013 ൽ പുറത്തിറങ്ങി. 7  വർഷത്തിനുള്ളിൽ, ഞാൻ 30 ൽ അധികം സിനിമകളിൽ അഭിനയിച്ചു.  ഇപ്പോൾ, മമ്മൂക്കയ്ക്കും ലാലേട്ടനും ഒപ്പം സിനിമകളിൽ അഭിനയിക്കാൻ ഏറെ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന് നിക്കി ഗൽറാണി പറഞ്ഞു.

ഒമർ ലുലു സംവിധാനം ചെയ്ത ‘ധമാക്ക’ യാണ് നിക്കിയുടെ ഒടുവിലായി പുറത്തിറങ്ങിയ ചിത്രം. മികച്ച അഭിപ്രായം നേടിയ ഈ ചിത്രത്തില്‍     അരുൺ, മുകേഷ്, ഉർവ്വശി എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിൽ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ധമാക്ക ഒരു കുടുംബ ചിത്രമാണ്. ഒരു ഭാര്യാഭർത്താക്കന്മാരുടെ കഥയാണ് പറയുന്നത്,” നിക്കി തന്റെ പുതിയ സിനിമയെക്കുറിച്ച് വിശദീകരിച്ചു. ബഹുമുഖ പ്രതിഭയായ ഉർവ്വശിയുമായി പ്രവർത്തിക്കുമ്പോൾ തനിക്ക് മികച്ച അനുഭവങ്ങള്‍ നല്‍കിയെന്ന് അവർ കുറിച്ചു. ഉർവ്വശി ചേച്ചി ഒരു മുതിർന്ന നടിയാണെങ്കിലും, സെറ്റുകളിലെ എല്ലാവരുമായും സൗഹൃദം സ്ഥാപിച്ചിട്ടുണ്ട്.  ഷൂട്ടിംഗ് സമയത്ത് ഒരുമിച്ച് സമയം ചെലവഴിക്കുകയും ധാരാളം സംസാരിക്കുകയും ചെയ്യുമായിരുന്നു.  അവരോടൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കുന്നത് താന്‍  ശരിക്കും ആസ്വദിച്ചുവെന്നും അവര്‍ വെളിപ്പെടുത്തി.

 സിനിമകൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുമ്പോൾ, പ്രേക്ഷകരെ രസിപ്പിക്കുന്ന സിനിമകൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിൽ തനിക്ക് അതീവ താല്പര്യമുണ്ടെന്ന് നടി വ്യക്തമാക്കി.

ജീവിതത്തിൽ എപ്പോഴും സന്തോഷമായിരിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു.  അതുകൊണ്ട് സിനിമകൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോഴെല്ലാം ഒരു കാഴ്ചക്കാരനായി ചിന്തിക്കും.  പ്രേക്ഷകർ സിനിമകളിലൂടെ ആസ്വദിക്കപ്പെടാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു.  അതിനാൽ, പ്രേക്ഷകരെ സന്തോഷിപ്പിക്കാൻ കഴിയുന്ന പ്രോജക്ടുകൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നുവെന്നും  നിക്കി പറഞ്ഞു

Leave a Reply

Your email address will not be published.