ആറളത്ത് വീട്ടമ്മ വെട്ടേറ്റ നിലയിൽ അ​പ​ക​ട​മാ​ണെ​ന്ന് മൊ​ഴി​; പോലീസ് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചൂ

ഇ​രി​ട്ടി : ആ​റ​ളം പ​യോ​റ ഏ​ച്ചി​ല്ല​ത്ത്​ വീ​ട്ട​മ്മ​യെ വീ​ട്ടി​നു​ള്ളി​ൽ വെ​ട്ടും മ​ർ​ദ​ന​വു​മേ​റ്റ പ​രി​ക്കു​ക​ളോ​ടെ ക​ണ്ടെ​ത്തി. ഏ​ച്ചി​ല​ത്തെ കു​ന്നു​മ്മ​ൽ രാ​ധ​യെയാണ് വീ​ട്ടി​നു​ള്ളി​ൽ പ​രി​ക്കേ​റ്റ നിലയിൽ  കണ്ടെത്തിയത്. 58 വയസ്സാണ്. ഇ​വ​രെ പ​രി​യാ​രം ക​ണ്ണൂ​ർ മെ​ഡി​ക്ക​ൽ കോ​ള​ജ് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ചു. ഞാ​യ​റാ​ഴ്​​ച രാ​ത്രി 9 മണിയോടെ ആണ് സം​ഭ​വം നടന്നതെന്ന് പോലീസ് ക​രു​തു​ന്നു. വീട്ടമ്മയുടെ ചെ​വി വെ​ട്ടേ​റ്റ് മു​റി​ഞ്ഞു​തൂ​ങ്ങി​യ നി​ല​യി​ലും താ​ടി​യെ​ല്ലി​ന് ഇ​രു​ഭാ​ഗ​ത്തും ക്ഷ​ത​മേ​റ്റ നിലയിലും ആണ് കണ്ടെത്തിയത്. കാ​ലി​ൽ ആ​ഴ​ത്തി​ലു​ള്ള മു​റി​വു​ണ്ട്. പ​രി​ക്കേ​റ്റ രാ​ധ​യു​ടെ നി​ല​വി​ളി​കേ​ട്ട് സ​മീ​പ​വാ​സി​ക​ൾ ഓ​ടി​യെ​ത്തു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​വ​ർ വീ​ട്ടി​ൽ ഒ​റ്റ​ക്കാ​ണ് ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന​തെന്ന് അയൽവാസികൾ പോലീസിനോട് പറയുന്നു.

സംഭവ ദിവസം ഒ​പ്പം താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന സ​ഹോ​ദ​രി ക​ണ്ണൂ​രി​ൽ ജോ​ലി​ക്ക് പോ​യി​രി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. രാ​ധ​യു​ടെ ഏ​ക​മ​ക​ൾ ഭ​ർ​തൃ വീ​ട്ടി​ലാ​ണ് താ​മ​സം. വീ​ണ് പ​രി​ക്കേ​റ്റ​താ​ണെ​ന്നാ​ണ് ആദ്യം  രാ​ധ സ​മീ​പ​വാ​സി​ക​ളോ​ട് പ​റ​ഞ്ഞ​ത്. എന്നാൽ വി​വ​ര​മ​റി​ഞ്ഞ് സംഭവ സ്ഥ​ല​ത്തെ​ത്തി​യ ആ​റ​ളം പൊ​ലീ​സി​നോ​ട്, മോ​ഷ്​​ടാ​വാ​ണ് ആ​ക്ര​മി​ച്ച​തെ​ന്നും ക​ഴു​ത്തി​ലും കാ​തി​ലു​മു​ള്ള സ്വ​ർ​ണാ​ഭ​ര​ണ​ങ്ങ​ൾ ക​വ​രു​ന്ന​ത് ചെ​റു​ക്കു​മ്പോ​ഴാ​ണ് ആ​ക്ര​മി​ച്ച​തെ​ന്നു​മാ​ണ് ഇ​വ​ർ പി​ന്നീ​ട് മൊ​ഴി ന​ൽ​കി​യ​ത്. ഇ​വ​രു​ടെ മൊ​ഴി​ക​ളി​ൽ വൈ​രു​ധ്യ​മു​ള്ള​താ​യും മോ​ഷ​ണ​ശ്ര​മം ന​ട​ന്ന​താ​യി ശ്ര​ദ്ധ​യി​ൽ​പെ​ട്ടി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നും സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ ദു​രൂ​ഹ​ത​യു​ള്ള​താ​യും പൊ​ലീ​സ് പറയുന്നു. പ​രി​ക്ക് ഗു​രു​ത​ര​മാ​യ​തി​നാ​ൽ രാധയെ തീ​വ്ര​പ​രി​ച​ര​ണ വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ച​തി​നാ​ൽ പൊ​ലീ​സി​ന് കൂ​ടു​ത​ൽ മൊ​ഴി രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ സാ​ധി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ല. എ​ന്നാ​ൽ , സം​ഭ​വ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് പൊ​ലീ​സി​ന് ചി​ല നി​ർ​ണാ​യ​ക​മാ​യ വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ ല​ഭി​ച്ച​താ​യും ര​ണ്ടു​പേ​ർ ആ​റ​ളം പൊ​ലീ​സി​നടീ വ​ല​യി​ലാ​യ​താ​യും സൂചന​ ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ആ​റ​ളം പൊ​ലീ​സ് ഇ​ൻ​സ്‌​പെ​ക്ട​ർ അ​രു​ൺ​ദാ​സ്, പ്രി​ൻ​സി​പ്പ​ൽ എ​സ്.​ഐ ശ്രീജേഷ്, അ​ഡീ. എ​സ്.​ഐ പ്ര​സാ​ദ് എ​ന്നി​വ​രു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള പൊ​ലീ​സ് സം​ഘ​മാ​ണ് കേസ് അ​ന്വേ​ഷി​ക്കു​ന്ന​ത്. ക​ണ്ണൂ​രി​ൽ​ നി​ന്നു​ള്ള ഫോ​റ​ൻ​സി​ക് വി​ദ​ഗ്ധ​രും സംഭവ സ്ഥ​ല​ത്തെ​ത്തി തെ​ളി​വ്​ ശേ​ഖ​രി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. രാധയുടെ വീ​ട് പൊ​ലീ​സ് നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ലാ​ണ് ഉള്ളത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.