സ്വയംഭോഗത്തിനിടെ യുവാവിൻ്റെ ജനനേന്ദ്രിയത്തിൽ പൂട്ട് കുടുങ്ങി !!! സിനിമയെ വെല്ലുന്ന കഥയാണ് പിന്നീട് നടന്നത്.

ജനനേന്ദ്രിയത്തിൽ പൂട്ട് കുടുങ്ങിയ നിലയിൽ സഹായത്തിനായി ആശുപത്രിയിലെത്തിയ യുവാവിനെ കണ്ട് ആശുപത്രി അധികൃതർ ആദ്യമൊന്ന് അമ്പരന്നു. പൂട്ട് എങ്ങനെ ജനനേന്ദ്രിയത്തിൽ കുടുങ്ങി എന്ന ചോദ്യത്തിന് യുവാവിനെ വിശദീകരണം കേട്ട് ഡോക്ടർമാർ തലയിൽ കൈ വച്ചു. തായ്‌ലാൻഡ് സ്വദേശിയായ 38 കാരനാണ് തൻ്റെ  ലിംഗത്തിൽ പൂട്ടു കുടുങ്ങി നിലയിൽ ആശുപത്രിയെ സമീപിക്കുന്നത്.

എന്നാൽ കൂടുതൽ ചോദ്യം ചെയ്തതോടെയാണ് രണ്ടാഴ്ചയോളം വേദന സഹിച്ച് തൻ്റെ  ലിംഗത്തിൽ പൂട്ടുമായി നടക്കുകയാണ് യുവാവ്. നാണക്കേട് കാരണം വീട്ടുകാരോടോ കൂട്ടുകാരോടോ പറയാനാകാതെ ഗത്യന്തരമില്ലാതായപ്പോൾ മാത്രമാണ് ആശുപത്രിയിലേക്ക് വരുന്നത്.

വിവാഹം കഴിക്കാനാകാത്തതിൻ്റെ  വിഷമം മൂലം യുവാവ് പൂട്ട് ഉപയോഗിച്ച് സ്വയംഭോഗം ചെയ്യുകയായിരുന്നു. എന്നാൽ അബദ്ധത്തിൽ പൂട്ട് മുറുകുകയും ഊരാൻ പറ്റാത്ത സാഹചര്യത്തിൽ ലോക്ക് ആവുകയും ചെയ്യുകയായിരുന്നു. എന്നാൽ ഇതാദ്യമായിട്ടല്ല യുവാവ് ഇത്തരം പ്രവർത്തികളിൽ ഏർപ്പെടുന്നത്. എന്നാൽ ഇത്തവണ പൂട്ട് ശരിക്കും “പൂട്ട് ” ആയതോടെയാണ് സംഭവം പുറംലോകം അറിയുന്നത്.

ലിംഗത്തിൽ രണ്ടാഴ്ചയോളം പൂട്ടുണ്ടായിരുന്നതിനാൽ  അണുബാധയേൽക്കുകയും കാര്യങ്ങൾ കൂടുതൽ സങ്കീർണമാകും ചെയ്തു. ആശുപത്രിയിൽ എത്തിച്ചതിനു ശേഷം അരമണിക്കൂറോളം നീണ്ട സങ്കീർണമായ ശസ്ത്രക്രിയയിലൂടെയാണ് ഇലക്ട്രിക് കട്ടർ ഉപയോഗിച്ച് പൂട്ട് മുറിച്ചെടുത്തത്.

അതേസമയം രണ്ടാഴ്ചയോളം യുവാവിൻ്റെ  ജനനേന്ദ്രിയത്തിൽ പൂട്ട് ഉണ്ടായിരുന്നതിനാൽ  ലിംഗത്തിന് രൂപഭേദം വരുകയും അണുബാധയുണ്ടാവുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.ലിംഗം സാധാരണ രൂപത്തിലേക്ക് ആക്കാൻ സാധിക്കില്ലെന്നും ഇനിയുള്ള കാലം ഈ രൂപത്തിൽ മാത്രമായിരിക്കും എന്നും ഡോക്ടർമാർ പറഞ്ഞു. അപകടം സംഭവിച്ച ഉടൻ തന്നെ ചികിത്സ തേടിയിരുന്നെങ്കിൽ ഇത്തരമൊരു സങ്കീർണത ഉണ്ടാകില്ലായിരുന്നു  എന്നും അവർ പറഞ്ഞു. യുവാവിൻ്റെ  ജനനേന്ദ്രിയത്തിലെ അണുബാധ കുറയ്ക്കാൻ ഉള്ള ചികിത്സയിലാണ് നിലവിൽ ആശുപത്രി അധികൃതർ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.