അഭിനയിച്ച സിനിമയുടെ പോസ്റ്ററിൽ മുഖമില്ല ; സി​നി​മ പോ​സ്റ്റ​റി​ൽ സ്വ​ന്തം ചി​ത്രം ചേ​ർ​ത്തു​വ​ച്ച്‌ പ്രതിഷേധവുമായി നടി മെ​റീ​ന മൈ​ക്കി​ൾ

സ​ണ്ണി വെ​യ്ൻ നാ​യ​ക​നായി എത്തുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമായ ‘പി​ടി​കി​ട്ടാ​പ്പു​ള്ളി’ എ​ന്ന സി​നി​മ​യു​ടെ ഫ​സ്റ്റ് ലു​ക്ക് പോ​സ്റ്റ​റി​ൽ സ്വ​ന്തം ചി​ത്രം ചേ​ർ​ത്തു​വ​ച്ച്‌ പ്രതിഷേധവുമായി ന​ടി മെ​റീ​ന മൈ​ക്കി​ൾ രംഗത്ത്. ‘അ​ഭി​ന​യി​ച്ച സി​നി​മ​യു​ടെ പോ​സ്റ്റ​റി​ൽ എ​ൻറെ മു​ഖം വ​യ്ക്കാ​ൻ ഒ​രു ഡി​സൈ​ന​റു​ടെ​യും സ​ഹാ​യം വേ​ണ്ട​ന്ന് പ​റ​യാ​ൻ പ​റ​ഞ്ഞ്…’ എന്ന അടിക്കുറിപ്പിലാണ് നടി മെ​റീ​ന മൈ​ക്കി​ൾ പോസ്റ്റർ പങ്കുവെച്ചത്.

സം​ഭ​വം നി​ർ​മ്മാ​താ​ക്ക​ളു​ടെ ക​ണ്ണി​ൽ​പ്പെ​ടു​ക​യും ‘ശ്ര​ദ്ധ​യി​ൽ പെ​ട്ടി​ട്ടു​ണ്ട്, വേ​ണ്ട ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ക്കാം’ എ​ന്ന് അ​വ​ർ കമൻ്റ്  ചെ​യ്യു​ക​യും ചെ​യ്തു. എ​ന്നാ​ൽ ‘ഓ, ​വേ​ണ്ട ശ്ര​ദ്ധി​ച്ചെ​ടു​ത്തോ​ളം മ​തി’ എ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു നടി മെ​റീ​ന​യു​ടെ മ​റു​പ​ടി. 

സണ്ണി വെയ്നും അഹാന കൃഷ്ണയും പ്രധാന വേഷത്തിലെത്തുന്ന പിടികിട്ടാപ്പുള്ളിയുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് പുറത്തുവന്നത്. സിനിമയിലെ കഥാപാത്രങ്ങളെ ഉൾപ്പെടുത്തിക്കൊണ്ടായിരുന്നു പോസ്റ്റർ പുറത്തിറക്കിയത്. എന്നാൽ ചിത്രത്തിലെ സെക്കൻഡ് ഹീറോയിനായി വേഷമിടുന്ന  നടി മറീന മൈക്കിൾ പോസ്റ്ററിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിരുന്നില്ല. ഇതിൽ പ്രതിഷേധിച്ചാണ് മധുര പ്രതികാരവുമായി നടി മറീന രംഗത്തെത്തിയത്.

ഗോ​കു​ലം മൂ​വീ​സിൻ്റെ  ബാ​ന​റി​ൽ ഗോ​കു​ലം ഗോ​പാ​ല​ൻ നി​ർ​മി​ക്കു​ന്ന ചി​ത്ര​മാ​ണ് ‘പി​ടി​കി​ട്ടാ​പ്പു​ള്ളി’. സ​ണ്ണി വെ​യ്ൻ ആണ് നായകനായി എത്തുന്നത്. ജി​ഷ്ണു ശ്രീ​ക​ണ്ഠ​ൻ ആണ് ചിത്രം സം​വി​ധാ​നം ചെ​യ്യു​ന്നത്. അ​ഹാ​ന കൃ​ഷ്ണയാ​ണ് ചിത്രത്തിലെ നാ​യി​ക. കൂടാതെ ചി​ത്ര​ത്തി​ൽ ബൈ​ജു സ​ന്തോ​ഷ്, സൈ​ജു കു​റു​പ്പ്, ലാ​ലു അ​ല​ക്സ്, മേ​ജ​ർ ര​വി, അ​നൂ​പ് ര​മേ​ശ്, കൊ​ച്ചു പ്രേ​മ​ൻ, ക​ണ്ണ​ൻ പ​ട്ടാ​മ്ബി, ചെ​മ്ബി​ൽ അ​ശോ​ക​ൻ, ശ​ശി ക​ലിം​ഗ, മെ​റീ​ന മൈ​ക്കി​ൾ, പ്ര​വീ​ണ തു​ട​ങ്ങി​യ​വരും പ്രധാന വേഷമിടുന്നുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.