കാവ്യ മാധവനുമൊത്തുള്ള സനുഷയുടെ പഴയ ചിത്രം വയറലായി.

മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയുമൊത്തുള്ള ഒരു പഴയ ചിത്രം പങ്കിട്ട നടി സനുഷ സന്തോഷ് ഇപ്പോൾ മറ്റൊരു മനോഹരമായ ചിത്രം ഇന്സ്ടഗ്രാമില്‍ പങ്ക് വച്ചു.
എന്നാൽ ഇത്തവണ നടി കാവ്യ മാധവനുമായൊന്നിച്ചുള്ള ചിത്രമാണ് താരം പങ്ക് വച്ചത് .

കാവ്യ മാധവന്റെ 2004 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ‘പെരുമഴക്കലം’ പുറത്തിറങ്ങിയതിന് ശേഷം എടുത്ത ചിത്രം വളരെ വേഗം വയറലായി. പെരുമാഴക്കാലം സിനിമയ്ക്ക് തൊട്ടുപിന്നാലെ ഉള്ള ഒരു ചടങ്ങിൽ എടുത്തതാണെന്ന് അവര്‍ ഓര്‍ത്തെടുത്തു.

നിലേശ്വരത്തു തന്നെ ആണ് തന്‍റെ അമ്മ ജനിച്ചത് അച്ഛന്‍ കുടുംബത്തോടൊപ്പം കുറച്ചു കാലം അവിടെ താമസിച്ചിരുന്നു. കാവ്യയെപ്പോലെ താന്‍ കണ്ണൂരിൽ ആണ് ജനിച്ചതു. വളര്‍ന്നതും, ഇപ്പോഴും തന്‍റെ കുടുംബാംഗങ്ങൾ നിലേശ്വരത്ത് താമസിക്കുന്നുണ്ട്, തന്‍റെ മാതാപിതാക്കൾക്ക് അവിടെ സുഹൃത്തുക്കളും ഉണ്ട്, ഞങ്ങൾ അവിടെ പോകുമ്പോഴെല്ലാം ഒരുമിച്ച് കണ്ടുമുട്ടാനും സമയം ചെലവഴിക്കാനും ശ്രമിക്കുന്നു.

ഒരേ ജോലി ചെയ്യുന്ന ചില ആളുകളിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി സിനിമയുടെ വെള്ളിവെളിച്ചത്തില്‍ ചെറുപ്പം മുതല്‍ വളരുന്നവര്‍ക്കിടയില്‍ ചില പ്രശ്നനങ്ങള്‍ ഉടലെടുക്കാറുണ്ടെന്നും എന്നാല്‍ തങ്ങള്‍ക്കിടയില്‍ ഒരിയ്ക്കലും അത്തരം അനുഭവം ഉണ്ടായിട്ടില്ലെന്നും താരം അഭിമാനത്തോടെ ഓര്‍ക്കുന്നു.

ഇന്നും അതി സുന്ദരിയായി കാവ്യ തുടരുന്നത് അവരുടെ മനസ്സിന്‍റെ വലുപ്പം കൊണ്ടാണെന്നും സനൂഷ പറയുന്നു. തനിക്ക് എന്നും കാവ്യ ഒരു സഹോദരിയെപ്പോലെ ആണെന്നും , തമ്മില്‍ കണ്ടുമുട്ടുമ്പോഴെല്ലാം, വളരെ സ്നേഹത്തോടെ ആണ് തന്നോടു അവര്‍ പെരുമാറുന്നതെന്നും സനൂഷ കുറിക്കുന്നു .

എപ്പോഴും വലുപ്പച്ചെറുപ്പമില്ലാതെ വിനയാന്വിതനായിരിക്കാനും അവര്‍ക്ക് കഴിയുന്നു. ഏതൊരു വ്യക്തിയെയും പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കാനും പിന്തുണയ്ക്കാനും, കാവ്യയ്ക്ക് കഴിയുന്നത് വലിയ കാര്യം ആണ്. കാവ്യയെപ്പോലെ എല്ലാ മറ്റുള്ളവരുടെ വിജയത്തില്‍ സന്തോഷം കണ്ടെത്തന്‍ കഴിയണം. അത് എല്ലാവരും കാവ്യയുടെ ജീവിതത്തിൽ നിന്നും പഠിക്കേണ്ട ഒന്നാണെന്ന് താന്‍ വിശ്വസിക്കുന്നു.

കാവ്യ ചെയ്യുന്നതുപോലെ പരസ്പരം പിന്തുണയ്ക്കാനും, മറ്റുള്ളവരോട് സ്നേഹത്തോടെ പെരുമാറാനും താന്‍ എല്ലായിപ്പോഴും ശ്രമിക്കുമെന്നും സനൂഷ കുറിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.