കുഞ്ഞനുജത്തിയോടുള്ള അതിയായ സ്നേഹം പ്രകടിപ്പിച്ചു കുറിപ്പെഴുതി അഹാന കൃഷ്ണ.

പ്രശസ്ത നടി അഹാന കൃഷ്ണ സോഷ്യൽ മീഡിയയില്‍ സജീവമായി നില്‍ക്കുന്ന വ്യക്തിയാണ്‍. ഇവര്‍ ഈ അടുത്തിടെ തന്റെ ഇളയ സഹോദരി ഹൻസികയോടൊപ്പമുള്ള ഒരു പഴയ ചിത്രം പങ്കുവെക്കുകയും ആ കുട്ടിക്കുവേണ്ടി വളരെ ഹൃദയസ്പർശിയായ കുറിപ്പ് എഴുതുകയും ചെയ്തിരുന്നു .

ഇതിനോടകം തന്നെ അഹാനയുടെ ഈ കുറിപ്പ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ വേഗം ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടു ഹൻസികയുമായുള്ള തന്‍റെ ബന്ധത്തെക്കുറിച്ച് എഴുതിയ അഹാന വളരെ വൈകാരികംയി കുറിച്ചു, താന്‍ ഗർഭിണിയാണെന്ന് തന്‍റെ അമ്മ തന്നോട് പറഞ്ഞപ്പോൾ അന്ന് തനിക്ക് 9 വയസ്സായിരുന്നു പ്രായം.

തുടക്കത്തിൽ, തന്‍റെ സുഹൃത്തുക്കൾ തന്നെ കളിയാക്കുമെന്ന് കരുതി വിഷമിച്ചിരുന്നുവെങ്കിലും, ഇപ്പോൾ ഇങ്ങനെ സഹോദരിയെ ലഭിച്ചതില്‍ ഏറെ ഭാഗ്യവതി ആണ് താനെന്ന് നടി പറയുന്നു .

താന്‍ അവളെ വളരെയധികം സ്നേഹിക്കുന്നുവെന്നും,തന്‍റെ കുഞ്ഞു സഹോദരിയായി ഹന്‍സികയെ ലഭിച്ചതില്‍ തനിക്ക് ഒരുപാട് സന്തോഷമുണ്ടെന്നും അവര്‍ കുറിച്ചു . തന്‍റെ കുഞ്ഞനുജത്തിയെ പ്രകോപിപ്പിക്കാനും സമ്മാനങ്ങൾ നൽകി അവളെ ആശ്ചര്യപ്പെടുത്താനും അവളുടെ പ്രതികരണവും എല്ലാം റെക്കോർഡുചെയ്യാനും അതുകൊണ്ട് തന്നെ തനിക്ക് കഴിയുന്നു.

9 വയസ്സുള്ളപ്പോൾ ആണ് അമ്മ ഗർഭിണിയാണെന്ന് മാതാപിതാക്കൾ പറഞ്ഞത്. തന്‍റെ സുഹൃത്തുക്കൾ കളിയാക്കുമെന്ന് കരുതി വല്ലാതെ അസ്വസ്ഥയായിരുന്നു. പക്ഷേ, ഇന്നോര്‍ക്കുമ്പോള്‍, ഈ കുഞ്ഞില്ലാത്ത ഒരു ജീവിതം വളരെ വിരസ്സമാണ്. തങ്ങളുടെ ജീവിതത്തിന്റെ വെളിച്ചം, ഹൃദയത്തിന്റെ സന്തോഷം, ഒക്കെ ഈ കുട്ടിയാണ്, ഞങ്ങള്‍ നിന്നെ സ്നേഹിക്കുന്നു കുഞ്ഞേ.

ആഹന ഹാന്‍സികക്കൊപ്പം പങ്ക് വച്ച ചിത്രം 2011ല്‍ എടുത്തതാണ്. നമ്മള്‍ സ്വയം സ്നേഹിക്കുന്നതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ മറ്റൊരു വ്യക്തിയെ സ്നേഹിക്കുമ്പോൾ, പ്രത്യേക കാരണങ്ങളൊന്നുമില്ലാതെ തന്നെ നമ്മള്‍ അവരെക്കുറിച്ച് ക്രമരഹിതമായ നീണ്ട പോസ്റ്റുകൾ എഴുതും. എന്തെന്നാല്‍ ചില ദിവസങ്ങളിൽ, നമ്മുടെ ഹൃദയത്തിൽ ആ സ്നേഹം അടങ്ങിയിരിക്കില്ല. ആഹാന കുറിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.