ജോലിക്കിടെ സ്വയംഭോഗം ചെയ്യാനുള്ള സൌകര്യം ഒരുക്കി ഒരു ടെക് കമ്പനി !! രസകരമായ അവകാശ വാദം, ഉദ്യോഗാര്‍ത്ഥികളെ ഇതിലേ ഇതിലേ..

ലോകത്തുള്ള മിക്ക കമ്പനികളും അവരുടെ ജീവനക്കാരെ സന്തോഷിപ്പിച്ചു നിര്‍ത്തുന്നതിന് വേണ്ടിയുള്ള സംവിധാനങ്ങള്‍ ഒരുക്കി കൊടുക്കുന്ന പതിവുണ്ട്. കമ്പനിയുടെ പ്രൊഡക്റ്റിവിറ്റി കൂട്ടുന്നതിന് അത് വളരെയധികം ഉപകരിക്കും. ഇവിടെയിതാ ഒരു സെക്സ് ടെക് കമ്പനി അക്കാര്യത്തില്‍ ബദ്ധശ്രദ്ധരാണ്. അവര്‍ കുറച്ചു കൂടി അഡ്വാന്‍സ്ഡ് ആവുകയാണ് ഇക്കാര്യത്തില്‍.

ഇനി മുതല്‍ തങ്ങളുടെ കമ്പനിയിലെ ജീവനക്കാരുടെ ജോലിഭാരവും സമ്മര്‍ദ്ദവും കുറയ്ക്കുന്നതിന് ജോലി സമയം സ്വയംഭോഗം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള സൗകര്യം ഒരുക്കി കൊടുത്തിരിക്കുകയാണ് ഇവര്‍. സാധാരണ രീതിയിലുള്ള  സ്വയംഭോഗമല്ല, മറിച്ച് ഹൈടെക്ക് രീതിയിലുള്ള സ്വയം ഭോഗ സംവിധാനമാണ് ഇതിനായി അവര്‍ ഒരുക്കി നല്കിയിരിക്കുന്നത്. 

സോഷ്യല്‍ നെറ്റ്വര്‍ക്കിംഗ് സൈറ്റായ സ്ട്രിപ്പ്ചാറ്റാണ് ജീവനക്കാരെ ഇത്തരത്തില്‍ സന്തോഷിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള സഹായം ചെയ്യുന്നത്. തൊഴിലാളികള്‍ക്ക് സ്വയംഭോഗം ചെയ്യുന്നതിനു വിആര്‍ പോഡുകള്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് അനുവാദം നാല്‍കാമെന്നാണ് കമ്പനി വാഗ്ദാനം ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. 200 ജീവനക്കാരാണ് ഈ കമ്പനിയില്‍ ജോലി ചെയ്യുന്നത്. ഓരോ ജീവനക്കാരനും തങ്ങളുടെ ജോലി സമയത്തില്‍ നിന്നും 30 മിനിറ്റ് ഇതിനായി അനുവദിച്ചിട്ടുണ്ട്. സൈപ്രസിലുള്ള ഓഫീസുകളില്‍ ഇതിനായി നാല് പോഡുകള്‍ സ്ഥാപിച്ചതായി കമ്പനി അവകാശപ്പെടുന്നു. മറ്റ് ജോലി സ്ഥലങ്ങളിലേക്കും ഇത് വ്യാപിപ്പിക്കാനാണ് അവര്‍ പ്ലാന്‍ ചെയ്യുന്നത്. 

ഓരോ പോഡിലും ‘ഡ്രീംക്യാമിന്റെ സാങ്കേതികവിദ്യ, ഒക്കുലസ് ക്വസ്റ്റ് വിആര്‍ ഹെഡ്സെറ്റ് എന്നിവ ഉണ്ട്. വിആര്‍ ക്യാമറകള്‍ കാണുന്നതിനുള്ള  4കെ എല്‍ഇഡി സ്‌ക്രീന്‍ ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള സ്വയംഭോഗ ആക്സസറികളും ഈ പോഡില്‍ ഘടിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. 

ജോലി സമയം സ്വയംഭോഗം ചെയ്യാനുള്ള സൌകര്യം ഒരുക്കുന്നതിലൂടെ പുതിയ ജീവനക്കാരെ തങ്ങളുടെ കമ്പനിയിലേക്ക് ആകര്‍ഷിക്കാനാകുമെന് സ്ട്രിപ്പ്ചാറ്റ് വക്താക്കള്‍ പ്രത്യാശ പ്രകടിപ്പിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.